• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Xoá app trên joy 3 bị khựng

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Vos 3.0 dao gần đây mình thấy khi xoá 1 app nào đó thì bị khựng lại tầm 5s rồi mới xoá đc. Mình khôi phục gốc lại vẫn bị tình trạng này và còn cái thời gian trên dự báo thời tiết nó ko tự động cập nhật ngày tháng mà mình phải ấnvafo nó thoát ra rồi nó mới cập nhật ngày tháng. Anh em có ai bị tình trạng này ko. Tuy là ko lỗi lầm gì to tác mà thấy ngứa mắt quá

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Vos 3.0 dao gần đây mình thấy khi xoá 1 app nào đó thì bị khựng lại tầm 5s rồi mới xoá đc. Mình khôi phục gốc lại vẫn bị tình trạng này và còn cái thời gian trên dự báo thời tiết nó ko tự động cập nhật ngày tháng mà mình phải ấnvafo nó thoát ra rồi nó mới cập nhật ngày tháng. Anh em có ai bị tình trạng này ko. Tuy là ko lỗi lầm gì to tác mà thấy ngứa mắt quá
Đúng rồi... Nó cứ từ từ không giống lúc trước khi cập nhật. Vô cài đặt nó cũng chậm chậm. Vô nhà phát triển để 0,5 giây và tắt luôn vẫn bị. Cũng đang đợi cập nhật

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Đúng rồi... Nó cứ từ từ không giống lúc trước khi cập nhật. Vô cài đặt nó cũng chậm chậm. Vô nhà phát triển để 0,5 giây và tắt luôn vẫn bị. Cũng đang đợi cập nhật
Tớ cũng bật trong nhà phát triển như bạn nói mà chả ăn thua. Cái lỗi vặt ko đáng nhưng ức chế vãi thật, haizzz

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Các bác có con bee 3 2g ram chắc đập đầu quá ?????, thằng em mình ngu công nghệ rồi còn gặp cái máy như rùa vậy, nó thấy mình dùng mà nó bảo nhìn tới chóng mặt luôn, mình xài đa nhiệm như gió vậy, vuốt vèo vèo mà nó nhìn ko kịp luôn ?????

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Các bác có con bee 3 2g ram chắc đập đầu quá ?????, thằng em mình ngu công nghệ rồi còn gặp cái máy như rùa vậy, nó thấy mình dùng mà nó bảo nhìn tới chóng mặt luôn, mình xài đa nhiệm như gió vậy, vuốt vèo vèo mà nó nhìn ko kịp luôn ?????
Bạn thử cách này chưa?

Cài đặt > Giới thiệu về điện thoại > Thông tin phần mềm > nhấp vào Số bản dựng 7 lần

Tiếp theo

Cài đặt/hệ thống/tùy chọn nhà phát triển (chỉnh tắt như hình)

Đính kèm

48.5 KB · Lượt xem: 119

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bạn thử cách này chưa?

Cài đặt > Giới thiệu về điện thoại > Thông tin phần mềm > nhấp vào Số bản dựng 7 lần

Tiếp theo

Cài đặt/hệ thống/tùy chọn nhà phát triển (chỉnh tắt như hình)
Mình tối ưu hóa hoàn toàn cho máy thằng nhóc rồi, chỉ là máy già rồi nên chỉnh sao cũng chậm, lag nữa, chắc do nó lên vos2.5 chạy Android 9 ko kéo nổi ấy