• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Vsmat active3 không xem được video trên wed

Phitien3

Lớp mầm
Thành viên
Chào mọi người.
Hiện tại active3 của mình đang bị lỗi không xen được video trên tất cả các trang web, kể cả mở youtube bằng trình duyệt web cũng không xem được, trong khi đó video trên app youtube, facebook vẫn xem được bình thường.lúc đầu tưởng do lỗi wifi, kiểm tra ping bằng các web check tốc độ wifi thì các web này cũng không hiện gì, ko check được.
Mọi người cho hỏi do điện thoại mình lỗi hay cài đặt sai gì.
Thanks.

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Chào mọi người.
Hiện tại active3 của mình đang bị lỗi không xen được video trên tất cả các trang web, kể cả mở youtube bằng trình duyệt web cũng không xem được, trong khi đó video trên app youtube, facebook vẫn xem được bình thường.lúc đầu tưởng do lỗi wifi, kiểm tra ping bằng các web check tốc độ wifi thì các web này cũng không hiện gì, ko check được.
Thanks.
Bạn đang dùng trình duyệt web nào ? Xem trên trình duyệt khác thử, vd: Coccoc, Microsoft edge...

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Vụ này lạ quá mới nghe luôn. Bạn thử tải coc coc pro về xem. Có thể tải nhạc videos từ fb youtube luôn

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Chào mọi người.
Thanks.
Khởi động lại máy thử xem, ko thì coi lại có lệch giờ Google ko, tui có từng nghe phong phanh vụ lõi wep vì trật giờ ấy

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Chào mọi người.
Thanks.
Cho mình xin tấm ảnh bị lỗi bạn, mình check trên máy active 3 mình bt mà :)

Phitien3

Lớp mầm
Thành viên
Vụ này lạ quá mới nghe luôn. Bạn thử tải coc coc pro về xem. Có thể tải nhạc videos từ fb youtube luôn
Thử tải coccoc rồi. Coccoc thì bình thường thế mới chán. Đang sử dụng giao diện chrome quen rồi, chắc phải chuyển sang coccoc thoii

Phitien3

Lớp mầm
Thành viên
Cho mình xin tấm ảnh bị lỗi bạn, mình check trên máy active 3 mình bt mà :)

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Thử tải coccoc rồi. Coccoc thì bình thường thế mới chán. Đang sử dụng giao diện chrome quen rồi, chắc phải chuyển sang coccoc thoii
Thử thế này xem
Nhấn giữ icon Chrome > Thông tin > Bộ nhớ và bộ nhớ đệm > Xóa bộ nhớ

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình cập nhật rồi
Muốn thử: bản cập nhật mới bị thì về bản củ.
Bấm giữ ứng dụng / thông tin ứng dụng / dấu 3 chấm /khôi phục lại bản mặt định(gỡ cập nhật). Dạo gần đây thấy cập nhật mới nhiều ứng dụng bị lỗi (nhưng không giống lỗi bạn).

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Xem có bị sai giờ ko, vô chỉnh lại, lịch nữa, làm xong ko dc thì tải app đổi vpn 1.1.1.1 xem, nhìu cách để thử mà

Phitien3

Lớp mầm
Thành viên

Muốn thử: bản cập nhật mới bị thì về bản củ.
Bấm giữ ứng dụng / thông tin ứng dụng / dấu 3 chấm /khôi phục lại bản mặt định(gỡ cập nhật). Dạo gần đây thấy cập nhật mới nhiều ứng dụng bị lỗi (nhưng không giống lỗi bạn).
Thanks bạn.
Như đùa bạn ạ. Mình gỡ cập nhật thì tất cả các web kia lại vào được hết, sau đó thử cập nhật lại xem có phải nguyên nhân do bản cập nhật ko? Kết quả cập nhật xong lại vẫn xem đk bình thường? . Hic. Chẳng hiểu ra sao nữa.

Phitien3

Lớp mầm
Thành viên
Ok rồi mọi người nhé. Thanks mọi người.
Mình gỡ bản cập nhật=> xem đk tất cả các web. Sau lại cập nhật => lại vẫn xem đk như chưa hề xảy ra chuyện gì .???

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB