• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Vs joy1+ số phần trăm pin bị hiện trong pin

ViYen

Lớp mầm
Thành viên
Mọi người trong nhóm group cho mình hỏi có cách nào để số phần trăm pin máy joy 1+ có thể hiện ở bên cạnh pin không

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mọi người trong nhóm group cho mình hỏi có cách nào để số phần trăm pin máy joy 1+ có thể hiện ở bên cạnh pin không
Ủa bạn xài bản nào mà phần trăm pin hiện trong pin.
Bạn xài ứng dụng này trên chplay: mở ứng, thanh trạng thái, pin, hiện % pin. Và ẩn nhiều thứ trên thanh trạng thái.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên

Đính kèm

396.7 KB · Lượt xem: 168

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bạn không lên vos à
Mình xài rom vos android 8.1 và vos android 9. Ưng thì lên rom GSI android 10 và 11. Bản nào cũng phần %pin 1 bên thanh pin mà.

ViYen

Lớp mầm
Thành viên
Lạ nhỉ sao máy mình lên android 9 phần trăn pin lại ở trong pin còn bị thu nhỏ icon pin vào
Mình xài rom vos android 8.1 và vos android 9. Ưng thì lên rom GSI android 10 và 11. Bản nào cũng phần %pin 1 bên thanh pin mà.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Chác của cụ chưa dùng bản cập nhật rồi
Bản tháng 6 là mới nhất rồi còn bản nào mà cập nhật. Chắc do xài khác mấy bạn là sử dụng system UI tuner. À, chắc do mình xài rom cook không phải rom hãng.

TiEo

Lớp 2
Thành viên
biểu tượng viên pin dựng đứng mà còn đưa số % vào thì đúng là ốt dột thiệt. Lần đầu tiên thấy kiểu này.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
biểu tượng viên pin dựng đứng mà còn đưa số % vào thì đúng là ốt dột thiệt. Lần đầu tiên thấy kiểu này.
Mình thấy từ đời Android 4.4 hay sao không nhớ, kiểu này xưa lắm rồi á

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đã từng dùng con Galaxy S2 với android 4.4 nên nhớ như in, % pin đứng cạnh biểu tượng pin chứ không bị nhốt bên trong.
Mình không rõ lắm, hình như mấy con máy tàu chạy Android 4.4 ấy, không nhớ lắm a

thanhphuc

Lớp lá
Thành viên
Lúc đầu mới mua về rất ngon % pin ở ngoài to rõ, khi có bản cập nhật thấy ngứa ngáy cập phát thế là ôi thôi (mình đã thắc trên diễn đàn mắc từ hồi ấy nhưng không có cao thủ nào giúp đỡ, hay do lối truyền đạt của cá nhân mình) đi ra TTBH xin nó hạ xuống nó nhất quyết không hạ, nó bảo đấy là chính sách, bảo bọn Hoàng Hà nó bảo hạ được nhưng không chịu trách nhiệm nếu xảy ra lỗi. Còn con joy4 cập nhật phát mất luôn HỖ TRỢ TIẾP CẬN cái mà mình rất thích chán quá đành sống chung với lũ. từ đó về sau cạch CẬP NHẬT con AC3 đến bây giờ vẫn 2.5, nên tin thời tiết hơi cùi toàn tiếng không phải mẹ đẻ.

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Active 3 lên vos 3.0 ngon mà bác ơi

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB