• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Về việc mua hàng nội bộ vsmart giá siêu rẻ

Thangtuve

Lớp mẫu giáo
Thành viên

Mình được 1 người bạn trên mạng cho mượn 1 tài khoản của Vin để mua hàng nội bộ giá siêu rẻ dành cho cán bộ, công nhân viên chức của Vin trên website:
https://muasamnoibo.vinclub.vn

Mình muốn hỏi đây có phải là website mua hàng thật sự của Vin không và mình có nên đặt mua những sản phẩm siêu rẻ đó không? Mình sợ rằng đây là 1 hình thức lừa đảo và mình chuyển tiền thanh toán rồi sẽ không nhận được sản phẩm. Bạn nào confirm giúp mình với.

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Bạn bằng xương bằng thịt ngoài đời nhiều khi còn chưa tin được huống chi bạn quen qua mạng. Nếu người bạn đó thực sự muốn giúp bạn thì bạn nên nhờ bạn ấy mua hộ rồi bán lại cộng thêm chút chênh lệch gọi là cafe thì nên làm.
Mình gửi bạn link tham khảo mua hàng kiểu này

roadster

Lớp lá
Thành viên
Bạn bằng xương bằng thịt ngoài đời nhiều khi còn chưa tin được huống chi bạn quen qua mạng. Nếu người bạn đó thực sự muốn giúp bạn thì bạn nên nhờ bạn ấy mua hộ rồi bán lại cộng thêm chút chênh lệch gọi là cafe thì nên làm.
Fake hả bạn??

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Xem đính kèm 3761

Mình được 1 người bạn trên mạng cho mượn 1 tài khoản của Vin để mua hàng nội bộ giá siêu rẻ dành cho cán bộ, công nhân viên chức của Vin trên website:
https://muasamnoibo.vinclub.vn

Mình muốn hỏi đây có phải là website mua hàng thật sự của Vin không và mình có nên đặt mua những sản phẩm siêu rẻ đó không? Mình sợ rằng đây là 1 hình thức lừa đảo và mình chuyển tiền thanh toán rồi sẽ không nhận được sản phẩm. Bạn nào confirm giúp mình với.
Có tài khoản vin đâu mà mua thử đây. Rẻ kinh, rẻ hơn Live đầu luôn. Rẻ hơn thegioididong....

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Fake hả bạn??
Hàng hóa thì có lẽ không fake nhưng cách chước thực hiện là fake. Tụi nó cứ thả câu, cứ 1 em mắc câu thì mất 100K tiền cọc thôi, xong rồi chặn liên lạc. Một ngày chừng vài em như vậy thì dư tiền ăn nhậu luôn chứ đừng nói tới tiền chợ.

live1

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Nghĩ đi thì cũng nên nghĩ lại vì mua hộ rồi bán lại nếu không cọc thì sau khi mua hộ rồi người cần mua không mua nữa thì họ tự ôm sô thì sao, mình không tin họ thì họ cũng có quyền không tin mình chứ.

Thangtuve

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Mấy video trên
Mấy video này mình xem rồi, đó chủ yếu là về việc lừa đảo tiền đặt cọc thôi. Còn việc Vsmart bán hàng nội bộ giá rẻ là có thật nhé. Mình chỉ muốn hỏi là có đúng website đó không thôi:

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Mấy video trên

Mấy video này mình xem rồi, đó chủ yếu là về việc lừa đảo tiền đặt cọc thôi. Còn việc Vsmart bán hàng nội bộ giá rẻ là có thật nhé. Mình chỉ muốn hỏi là có đúng website đó không thôi:

Website đó mình thấy có đăng ký dấu của Bộ Công Thương nên tin được, ngoài ra nó cũng được đề cập trong clip thứ 2 mà bạn post đó.
Nếu đúng là có cơ hội thì nên mua, giá rẻ không tưởng và trải nghiệm không tồi. Chúc may mắn.

Thangtuve

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Website đó mình thấy có đăng ký dấu của Bộ Công Thương nên tin được, ngoài ra nó cũng được đề cập trong clip thứ 2 mà bạn post đó.
Nếu đúng là có cơ hội thì nên mua, giá rẻ không tưởng và trải nghiệm không tồi. Chúc may mắn.
Uh nhỉ. Mình xem video tua nhanh nên không để ý.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
website trên đúng là của vin đó bác, mà nhân viên mới có tài khoản vào mua thôi.Anh em thì mua lại của ai đang là nv vin, chênh lệch chút phí mà nên cẩn thận khi tìm người mua thôi.Đặt cọc 1 chút tiền họ lấy về xong giao dịch.

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB