• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

[Top] cho mọi người góp ý về sản phẩm tiếp theo của vsmart...

Son390

Lớp mầm
Thành viên
Mình mong thế hệ tiếp theo màn amoled hoặc supe amoled ,vân tây màn hình,camera thò thụt,chíp s765 trở lên,tần số quét 90mhz trở lên. dưới "6 củ" ...mọi người mong muốn những gì ở sp kế tiếp .....???

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình mong thế hệ tiếp theo màn amoled hoặc supe amoled ,vân tây màn hình,camera thò thụt,chíp s765 trở lên,tần số quét 90mhz trở lên. dưới "6 củ" ...mọi người mong muốn những gì ở sp kế tiếp .....???
Ahihi... Đang phổ cập điện thoại dưới 1 triệu cho mọi người được xài mà chức năng tốt thế à. Hy vọng, sớm có sản phẩm tầm trung như bạn nêu trên

Son390

Lớp mầm
Thành viên
Ahihi... Đang phổ cập điện thoại dưới 1 triệu cho mọi người được xài mà chức năng tốt thế à. Hy vọng, sớm có sản phẩm tầm trung như bạn nêu trên
Đây là mình nói sảm phẩm >6 triệu mà.tôi định mua redmi k30 5g mà thấy nó màn khuyết ,màn hình ips ,nên thôi .Giá mà nó màn amoled,cam thò thụt thì tầm 6 củ là xúc

Minh431

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Chỉ mong là có tính năng nào thì phải đầu tư cho tính năng đó phải hoạt động ngon lành thôi.
Chứ có nhiều tính năng "thời thượng " mà lỗi tùm lum hoặc không nên sử dụng hoặc không sử dụng được thì chả mấy chốc mà người dùng nhận ra đấy là "HÀNG VIỆT "!!!

IceFlame

Lớp mầm
Thành viên
màn ko khuyết tật, cằm trán dày tí ko sao. ngon nhất là camera đừng lồi :)) và chip mạnh tí là được.

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB