• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Sửa lỗi vos 4.0

NewbieNeedFix

Lớp mầm
Thành viên
Có cao nhân nào biết bao h thì cập nhập sửa lỗi cho vos 4.0 ko chứ mình chán lắm rồi :( .Reset lại liên tục mà chả đc vài giờ là lại đâu vào đấy,mà còn tệ hơn luôn.
Ai có cách khắc phục giúp mik chứ chơi game cứ out riết vào ngắm cái lại out tức muốn đập cả máy .Vsmart làm ăn chán quá luôn ý

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Có cao nhân nào biết bao h thì cập nhập sửa lỗi cho vos 4.0 ko chứ mình chán lắm rồi :( .Reset lại liên tục mà chả đc vài giờ là lại đâu vào đấy,mà còn tệ hơn luôn.
Ai có cách khắc phục giúp mik chứ chơi game cứ out riết vào ngắm cái lại out tức muốn đập cả máy .Vsmart làm ăn chán quá luôn ý
Máy gì vậy bạn? Cấu hình?

CongUoc

Lớp mẫu giáo
Thành viên
aris có rồi chắc sắp đến lượt live, joy vs star thôi

CongUoc

Lớp mẫu giáo
Thành viên
cấu hình Star 4 tính ra còn thua con Joy3 của mình, mà chạy vos 4 thì không đuối cũng lạ.
thì dòng joy lúc nào cũng hơn star rồi, còn star4 4/64 chạy vos4.0 mình nghĩ cũng không phải là đuối đâu chỉ là v4 chưa tối ưu thực sự tốt thôi