• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

So sánh giao diện VOS 3.0 với VOS 2.5

hoangnam

Moderator
Thành viên
Như vậy bản VOS 3.0 Beta đã ra mắt và đây cũng là bản VOS 3.0 chính thức trong tương lai với sự hoàn thiện và khắc phục các lỗi ở bản Beta.Nếu anh em chưa sử dụng bản VOS 3.0 hoặc trải nghiệm rồi thì cùng xem qua sự thay đổi về giao diện của giữa 2 phiên bản VOS 3.0 và 2.5 mình tổng hợp bên dưới đây nhé, cùng xem nào.

Xem thêm: 17+ tính năng mới có trên VOS 3.0 mà bạn phải biết

so-sanh-giao-dien-vos-3.0-voi-vos-2.5 (1).jpg

VOS 3.0VOS 2.5

Sửa lần cuối:

hoangnam

Moderator
Thành viên
Hình ảnh hơi nặng, anh em đợi nó load 1 tí ra cho đầy đủ nhé...anh em phát hiện chỗ nào giao điện VOS3.0 với 2.5 khác nhau nữa nói mình update vào bài viết nhé.
Còn về tính năng mới trên VOS 3.0 mình đang vọc sẽ có bài review chi tiết cho anh em, chi tiết nhất quả đất luôn :)

leafninja

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Hình ảnh hơi nặng, anh em đợi nó load 1 tí ra cho đầy đủ nhé...anh em phát hiện chỗ nào giao điện VOS3.0 với 2.5 khác nhau nữa nói mình update vào bài viết nhé.
Còn về tính năng mới trên VOS 3.0 mình đang vọc sẽ có bài review chi tiết cho anh em, chi tiết nhất quả đất luôn :)
Hóng bài chi tiết :D

monserat

Lớp mầm
Thành viên
Chế độ hình nền động, thay đổi hình nền theo ngày hình như trên VOS cả 2.5 và 3.0 chưa thấy, hy vọng Vin sẽ cập nhật giống như Microsoft Launcher

duacotmanghe

Lớp mầm
Thành viên
So với 2.5 thì bản 3.0 mượt hơn không và có ăn nhiều pin bản 2.5 không các bác,3.0 chưa đột phá gì, mong VSmart thêm chức năng khi cầm dthoai lên máy sẽ thức và quét khuôn mặt luôn khỏi pải chạm bấm nút để thức máy . Volume nên tăng thêm, con Joy 3 nên chỉnh đẩy độ sáng sáng hơn chứ nó tối quá dù đã chỉnh tay.

HoangNguyenHuy

Lớp mầm
Thành viên
Giao diện 3.0 chỉ trừ cục pin nằm ngang "quá xấu" (đối với mình) thì mọi thứ đều bắt mắt hơn. Nhưng xem logo pin hết muốn up.

hoangnam

Moderator
Thành viên
Ngồi viết từ chiều hôm qua tới bây giờ mới xong, mời anh em đọc bài viết review VOS 3.0 của mình nhé, mấy báo lớn cũng ko ai viết đầy đủ như mình đâu :D
Cơ mà anh em còn phát hiện tính năng gì hay ho để lại bình luận để mình cập nhật vào bài viết nhé!

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB