• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Sao không viết tiếng Anh

hoangq9

Lớp lá
Thành viên
Thấy twitter của vsfan mà không viết tiếng Anh. Cho nên mới mới không có người theo dõi.
Đề nghị mod @SonLe dịch trang Twitter ra tiếng Anh để quảng bá vsmart VN. Xin hết
P/s: Trong group này chỉ có mod @SonLe là rãnh nhất và hay mua hàng từ nước ngoài gửi về nên việc dịch thuật tiếng Anh là quá chuẩn

Đính kèm

298.4 KB · Lượt xem: 141

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Thấy twitter của vsfan mà không viết tiếng Anh. Cho nên mới mới không có người theo dõi.
Đề nghị mod @SonLe dịch trang Twitter ra tiếng Anh để quảng bá vsmart VN. Xin hết
P/s: Trong group này chỉ có mod @SonLe là rãnh nhất và hay mua hàng từ nước ngoài gửi về nên việc dịch thuật tiếng Anh là quá chuẩn
Mấy bạn ở pháp, tây ban nha và bangladesh vẫn vô trang này mà. Thuật ngữ dịch thì phải rành nữa. Không thì người ta cười nha.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mod biết tiếng Pháp, Tây Ban Nha, Bangladesh luôn hả. Dạy em với ad ơi
Gốc Mỹ đâu biết tiếng Việt Nam. 70 tuổi họ còn dùng kiến thức để nhờ google trợ giúp để học tiếng Việt Nam. Đâu cần biết tiếng... Mình cũng đâu cần biết tiếng... Biết càng tốt.
Các review vài nước trên youtube họ cũng có quan tâm nhiều VOS của Vsmart nhé.

hoangq9

Lớp lá
Thành viên
Gốc Mỹ đâu biết tiếng Việt Nam. 70 tuổi họ còn dùng kiến thức để nhờ google trợ giúp để học tiếng Việt Nam. Đâu cần biết tiếng... Mình cũng đâu cần biết tiếng... Biết càng tốt.
Các review vài nước trên youtube họ cũng có quan tâm nhiều VOS của Vsmart nhé.
Vậy mai mốt gặp ai cmt trên Twitter của vsfan là em cứ report ngập mặt đúng hông ạ.
Mấy người follower Twitter của vsfan em cũng report luôn nha.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Vậy mai mốt gặp ai cmt trên Twitter của vsfan là em cứ report ngập mặt đúng hông ạ.
Mấy người follower Twitter của vsfan em cũng report luôn nha.
Mình không rõ. Diễn đàn giao lưu mà bạn. Mình cũng giao lưu được lên mod. Xài Vsmart lên giao lưu, tuỳ mỗi người cần thông tin thì vào bình luận. Không thể trả lời tất cả câu hỏi, đặc biệt câu hỏi ngoài luồng (chia sẻ theo thông tin mình biết, không phải lúc nào cũng đúng).

hoangq9

Lớp lá
Thành viên
Mình không rõ. Diễn đàn giao lưu mà bạn. Mình cũng giao lưu được lên mod. Xài Vsmart lên giao lưu, tuỳ mỗi người cần thông tin thì vào bình luận. Không thể trả lời tất cả câu hỏi, đặc biệt câu hỏi ngoài luồng (chia sẻ theo thông tin mình biết, không phải lúc nào cũng đúng).
Vậy là giờ anti mod @SonLe

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Vậy là giờ anti mod @SonLe
Hình như bạn không hiểu. Mod cũng như bạn thôi. Khi bạn chia sẻ nhiều giao lưu admin sẻ đưa lên mod. Không phải lãnh lương như làm công ty. Trang này không phải nhà Vsmart, Admin - lập ra để chia sẻ thông tin đặc biệt sản phẩm Vsmart.

hoangq9

Lớp lá
Thành viên
Hình như bạn không hiểu. Mod cũng như bạn thôi. Khi bạn chia sẻ nhiều giao lưu admin sẻ đưa lên mod. Không phải lãnh lương như làm công ty. Trang này không phải nhà Vsmart, Admin - lập ra để chia sẻ thông tin đặc biệt sản phẩm Vsmart.
Em quyết định anti mod @SonLe rồi. Chúc may mắn!

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Giống như cầu nguyện mà mọi chuyện biến mất thì thế gian này sẽ rất bình yên. Chuyện ta ta cứ làm, chuyện còn lại ý trời

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Theo tui thấy @hoangq9 chưa dc 15 đâu nhỉ, chắc 2k6 2k8 rồi, nói thế lại đến hài