• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Report Lỗi Vsmart Live CAMERA

Vinhdoandlksp

Lớp mầm
Thành viên
Tình hình em mới đổi ngang con ssA20s cùi bắp sang Vsmart live ở TGDD. Nay nữa ngày thứ 2 mà lỗi tùa lưa. Phản hồi có vẻ khựng. Can thiệp bản gốc nhưng tùy biến màu mè quá từ cái icon. Tất nhiên là em sài ACTIVE1+ mới mua năm ngoái mà chưa hết bảo hành chả thấy được cập nhật gì cả, mặc dù định hướng phân khúc cao cấp.
Quay lại vấn đề em úp như hình, máy báo lỗi Hw0002. Nghi là lỗi phần cứng.
Theo em thì lỗi này sảy ra khi dùng chế độ chuyên nghiệp hoặc chuyển qua lại giữa hai ống kính nhiều cam sẽ đơ và đứng. Thỉnh thoảng phản hồi nhưng ống kính không lên hình. Thằng hw0002 này xuất hiện khi em dùng procam quay video, nó đơ cả cả hai camera. Ae tính sao giúp em

Đính kèm

215.9 KB · Lượt xem: 724

nguyenchan

Lớp lá
Thành viên
Tình hình em mới đổi ngang con ssA20s cùi bắp sang Vsmart live ở TGDD. Nay nữa ngày thứ 2 mà lỗi tùa lưa. Phản hồi có vẻ khựng. Can thiệp bản gốc nhưng tùy biến màu mè quá từ cái icon. Tất nhiên là em sài ACTIVE1+ mới mua năm ngoái mà chưa hết bảo hành chả thấy được cập nhật gì cả, mặc dù định hướng phân khúc cao cấp.
Theo em thì lỗi này sảy ra khi dùng chế độ chuyên nghiệp hoặc chuyển qua lại giữa hai ống kính nhiều cam sẽ đơ và đứng. Thỉnh thoảng phản hồi nhưng ống kính không lên hình. Thằng hw0002 này xuất hiện khi em dùng procam quay video, nó đơ cả cả hai camera. Ae tính sao giúp em
Tôi cung dang bi lôi nay tren vmart active 3 mơi mua khoang 2 tuân, vây khắc phục thế nao, xin chi giáo?

Minh431

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Bác đổi 1 con "cùi bắp " lấy con "bắp cùi " rồi. Trong tất cả các đt Vsmart chẳng có con nào so được với A20s về tổng thể độ ổn định, phần cứng, phần mềm, tính năng...cả (đừng so sánh chi tiết cấu hình) . Tôi cũng mua Vlive về "nghịch " vì ...tò mò "tại sao nó lại rẻ vậy? "thôi. Và thấy nó " rẻ tiền" thật.!

Sửa lần cuối:

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB