• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Mọi người ơi gúp em với ạ

Bala

Lớp mầm
Thành viên
Mọi người ơi hôm qua em mới reset lại máy.resep xong mặc dù em đã tắt hết âm rừng của đt nhưng khi bật đèn flash và mở đt bằng cảm ứng vân tay vẫn có tình trạng rụng ạ( vsmart active3 ) .mong mọi người giúp em ạ

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Run vân tay là nó mặc định ấy bạn, chờ mod khác vào cho bạn cách tải app tắt run vân tay, mình không tìm thấy lick tải rồi

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Không biết Active 3 như thế nào chứ Joy3 thì bật chế độ tiết kiệm pin lên và pin phải còn dưới 90% thì sẽ tắt được chế độ rung khi mở điện thoại cảm ứng bằng vân tay.

vtienstudio97

Lớp lá
Thành viên
Không biết Active 3 như thế nào chứ Joy3 thì bật chế độ tiết kiệm pin lên và pin phải còn dưới 90% thì sẽ tắt được chế độ rung khi mở điện thoại cảm ứng bằng vân tay.
Cũng Joy 3 mới mua về tắt rung, reset lại máy tắt rung.
Trên dưới bao nhiêu % Pin cũng được ?

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bật tiết kiệm pin vẫn run nha bạn

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Bật tiết kiệm pin vẫn run nha bạn
chẳng biết phải nói sao nữa, máy mình nếu đang cắm sạc thì dù đang ở bao nhiêu % đi nữa thì luôn rung khi dùng vân tay. Khi đầy 100% rồi rút sạc, bật hay không bật tiết kiệm pin thì vẫn rung vân tay. Nếu bật tiết kiệm pin và pin xài tuột dưới 90% mà chưa khởi động lại, nó vẫn tiếp tục rung. Chỉ khi nào khởi động lại, pin dưới 90% và bật chế độ tiết kiệm pin lên là nó hết rung vân tay. Đó là tất cả những gì máy mình chạy tới giờ phút này. Máy mình chưa reset lần nào kể từ khi khui hộp tới giờ.