• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Mới 30p trước

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Lag tung chảo luôn, tới mức tắt màn hình là nó đơ luôn, không phản hồi luôn, khôi phục cài đặt lại một chút bây giờ máy nó mượt mà như mới, còn pin có ổn hơn không thì chờ mình sạc đầy rồi nói cho ae nghe, máy active 3 này đã nữa năm rồi nha, giờ cảm thấy quyết định lúc nãy đúng ghê ??

live1

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Lag tung chảo luôn, tới mức tắt màn hình là nó đơ luôn, không phản hồi luôn, khôi phục cài đặt lại một chút bây giờ máy nó mượt mà như mới, còn pin có ổn hơn không thì chờ mình sạc đầy rồi nói cho ae nghe, máy active 3 này đã nữa năm rồi nha, giờ cảm thấy quyết định lúc nãy đúng ghê ??
Đang làm gì mà bị lag vậy?

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đang làm gì mà bị lag vậy?
Dùng lâu với tác vụ nặng nên bị lag, mới lag gần tháng nay, khó chịu lắm, may có cái ap cloud ngon nên mới dám khôi phục cài đặt lại

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Dân chuyên nhìn phát biết mình định làm gì ?

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Máy nếu để nơi mát mẻ thì được nhiêu đây, để nơi nóng chắc 130k là cùng, tã quá rồi ?

Đính kèm

287.7 KB · Lượt xem: 114

khoadang

Lớp lá
Thành viên
Chiếc active 3 mình xài vài tháng, giờ chụp ảnh chuyên nghiệp ,hình mờ giống như vừa lái xe vừa chụp hình. Nhờ pro chỉ giúp

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Chiếc active 3 mình xài vài tháng, giờ chụp ảnh chuyên nghiệp ,hình mờ giống như vừa lái xe vừa chụp hình. Nhờ pro chỉ giúp
Giữ chắc tay một chút, khi ấn chụp phải chờ 1 2 giây để xử lí mới duy chuyển điện thoại để check ảnh nha

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Có thể bạn đã chuyển sang lấy nét bằng tay mà ko biết điều chỉnh. Bạn mở camera chuyển sang chuyên nghiệp rồi chọn vào ô vuông có chữ MF sau đó chọn Auto để nó chuyển thành AF rồi chụp hình thử xem

khoadang

Lớp lá
Thành viên
Mình cài đặt chế độ giống như chế độ hiển thị trên hình bạn gửi kèm ở trên,thì máy mình hiển thị hình mờ. Còn chuyển qua af thì hết mờ

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình cài đặt chế độ giống như chế độ hiển thị trên hình bạn gửi kèm ở trên,thì máy mình hiển thị hình mờ. Còn chuyển qua af thì hết mờ
AF là lấy nét tự động.
MF là lấy nét bằng tay, bạn kéo thanh o.o.o.o để điều chỉnh độ nét theo ý

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB