• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Mình cần giúp ạ

haigaming96369

Lớp mầm
Thành viên
Mình đang có con Vsmart live chạy vos2.5. Tại vì khi đang reset máy thì rớt điện thoại nên điện thoại bị hư màn nhưng vẫn cảm ứng được
Ae cho mik hỏi từng bước thiết lập điện thoại được không ạ, mình xin cảm ơn

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình đang có con Vsmart live chạy vos2.5. Tại vì khi đang reset máy thì rớt điện thoại nên điện thoại bị hư màn nhưng vẫn cảm ứng được
Ae cho mik hỏi từng bước thiết lập điện thoại được không ạ, mình xin cảm ơn
Thiết lập gì không hiểu lắm. Bễ kính thì thay kính xài. Tầm 350k

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
ok cảm ơn bác nhưng mà ko xi nhê zì r` :))) mà cho mình hỏi như mình có dây usb c to HDMI thì có xuất hình ra màn hình PC được không bác nhỉ:?
Thử thôi. Vì muốn làm thì phải bật chế độ nhà phát triển / gỡ kết nối usb bật lên mới được.

haigaming96369

Lớp mầm
Thành viên
Tiếng động là cục rung trong main mà. Màn riêng. Vậy chịu rồi. Màn con này hết rồi. Có cũng đắt lắm.
hình như vẫn cảm ứng vẫn được đấy bác do mình bấm lộn xộn thì trúng cái cuộc gọi khẩn cấp bấm có nghe tiếng quay số điện thoại

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Th
hình như vẫn cảm ứng vẫn được đấy bác do mình bấm lộn xộn thì trúng cái cuộc gọi khẩn cấp bấm có nghe tiếng quay số điện thoại
Thì không thấy gì là màn coi như bỏ. Chứ xài gì nữa. Muốn lấy dữ liệu thì backup dump máy.

haigaming96369

Lớp mầm
Thành viên
Th

Thì không thấy gì là màn coi như bỏ. Chứ xài gì nữa. Muốn lấy dữ liệu thì backup dump máy.

mình cx nghĩ như bác :))) dữ liệu thì mik lấy rc khi reset r` :))) cảm ơn bác nhiều vì bỏ thời gian cho mình, làm phiền rồi hì hì

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB