• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Thảo luận Máy không nhận sạc nhanh

congacon206

Lớp mầm
Thành viên
Mình dùng Active 3, sử dụng bộ xạc theo máy. Trước giờ vẫn cắm là nhận xạc nhanh nhưng mấy hôm nay chỉ nhận xác thường nên rất lâu thì đầy. Các bác có cách nào khắc phục không.

Đính kèm

96.5 KB · Lượt xem: 181

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình dùng Active 3, sử dụng bộ xạc theo máy. Trước giờ vẫn cắm là nhận xạc nhanh nhưng mấy hôm nay chỉ nhận xác thường nên rất lâu thì đầy. Các bác có cách nào khắc phục không.
Xem cái củ sạc nha, mới mua mình cũng gặp 1 lần, chỉnh cái cáp usp ấy, lắc vài cái là hiện sạc nhanh

Vilam

Lớp mầm
Thành viên
Tôi dùng vsmart live cũng bị mất sạc nhanh. Thử cắm vào củ sạc nhanh của samsung cũng ko có sạc nhanh cắn cả vào cục sạc dự phòng sscj nhanh cũng ko có trong khi trước đó cắm cả 3 cái đều có sạc nhanh. Ko biết có ai bị như vậy ko.
Ps: thử cả dây cáp khách cũng vẫn ko dc. Dây và củ sạc dùng máy khác vẫn sạc nhanh

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Tôi dùng vsmart live cũng bị mất sạc nhanh. Thử cắm vào củ sạc nhanh của samsung cũng ko có sạc nhanh cắn cả vào cục sạc dự phòng sscj nhanh cũng ko có trong khi trước đó cắm cả 3 cái đều có sạc nhanh. Ko biết có ai bị như vậy ko.
Ps: thử cả dây cáp khách cũng vẫn ko dc. Dây và củ sạc dùng máy khác vẫn sạc nhanh
Nếu còn 101 ngày 1 đổi 1 thì xúc ngay em mới, còn hết thì đi bảo hành xem sao

congacon206

Lớp mầm
Thành viên
Trước thì thỉnh thoảng không nhận xạc nhanh. Giờ thì không nhận luôn. Các bạn có ai biết cách khắc phục không à. Cắm mãi mới đc 1 chút pin dùng.

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Trước thì thỉnh thoảng không nhận xạc nhanh. Giờ thì không nhận luôn. Các bạn có ai biết cách khắc phục không à. Cắm mãi mới đc 1 chút pin dùng.
Đổi củ sạc, đổi cáp sạc, thử dùng cáp kia sạc máy khác, bị gì mua mới cái đó, máy lỗi thì đi bảo hành