• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Mất dữ liệu di động khi để máy qua đêm

ManhCuongJr

Lớp mầm
Thành viên
Có ai chỉ lỗi giúp em được không ạ? Em dùng Vsmart Live khi bật dữ liệu di động sim 1 lên thì có hiện biểu tượng 4G nhưng để máy qua đêm thì sáng hôm sau mất biểu tượng 4G trong khi em vẫn đang bật mạng! Khởi động lại máy thì lại có bình thường! Em cảm ơn!!

Q1995

Lớp mầm
Thành viên
mình chưa test 4g nhưng wifi chỉ cần để 1 tiếng, k cần qua đêm là mất, phải reset wifi

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Có ai chỉ lỗi giúp em được không ạ? Em dùng Vsmart Live khi bật dữ liệu di động sim 1 lên thì có hiện biểu tượng 4G nhưng để máy qua đêm thì sáng hôm sau mất biểu tượng 4G trong khi em vẫn đang bật mạng! Khởi động lại máy thì lại có bình thường! Em cảm ơn!!
Do nơi bạn sống mạng 4g yếu đấy, ban ngày chắc nhiều người dùng nên không kéo nổi, thử ra chỗ thoáng rồi mở mạng lên xem nào

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
mình chưa test 4g nhưng wifi chỉ cần để 1 tiếng, k cần qua đêm là mất, phải reset wifi
vào cài đặt wifi tắt cái dòng đầu đi bạn

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB