• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Wifi joy 3

pad2104

Lớp mầm
Thành viên
Ko biết bị gì mà cả tuần nay con joy 3 của mình dùng bắt wifi yếu đi rất nhiều trong khi mạng lại rất ổn và mạnh là khác. Mình để ý là lúc trước khi có bản cập nhật vos 3.0 con joy 3 của mình cũng bị vậy vs loạn cảm ứng. Sau cập nhật thì hết, giờ thì bị lại. Có bạn nào biết khi nào có bản cập nhật phần mềm mới trên joy 3 ko???

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Mình để ý là lúc trước khi có bản cập nhật vos 3.0 con joy 3 của mình cũng bị vậy vs loạn cảm ứng
Loạn cảm ứng thì bạn coi có bật chụp ảnh 3 ngón không, thường bật là chơi game sẽ bị mất cảm ứng.
Còn Joy 3 bắt wifi kém thì mình thấy từ lúc nó ra tới bây giờ vẫn kém, cứ chơi game cầm chặt máy là ping cao vút.

pad2104

Lớp mầm
Thành viên
Mình tắt chụp ảnh 3 ngón rồi bạn. Còn đây là wifi yếu hơn cả lúc trc nữa, kiểu như máy bắt wifi càng lúc càng kém ấy
Loạn cảm ứng thì bạn coi có bật chụp ảnh 3 ngón không, thường bật là chơi game sẽ bị mất cảm ứng.
Còn Joy 3 bắt wifi kém thì mình thấy từ lúc nó ra tới bây giờ vẫn kém, cứ chơi game cầm chặt máy là ping cao vút.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bạn làm bước này chưa?

Cài đặt/hệ thống/tùy chọn đặt lại/Đặt lại wifi, di động và Bluetooth. Khởi động lại điện thoại
P/s: nó sẽ xoá wifi, di dộng và kết nối Bluetooth từ trước đến nay.

pad2104

Lớp mầm
Thành viên
Bạn làm bước này chưa?

Cài đặt/hệ thống/tùy chọn đặt lại/Đặt lại wifi, di động và Bluetooth. Khởi động lại điện thoại
P/s: nó sẽ xoá wifi, di dộng và kết nối Bluetooth từ trước đến nay.
Oki để mình thử

Meyerfaar

Lớp mầm
Thành viên
joy 3 wifi chán khỏi nói.nó yếu mà cứ chập chờn.có khi treo máy khởi động lại hoài.reset máy lại cũng vậy

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
joy 3 wifi chán khỏi nói.nó yếu mà cứ chập chờn.có khi treo máy khởi động lại hoài.reset máy lại cũng vậy
Chỉnh thử đở không thôi!
Vsmart sóng sánh yếu. Phần mềm Camera chưa tốt. Loa cũng kém. Hy vọng Vsmart sớm khắc phục.

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB