• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Lỗi mới phát hiện trên Vin Joy3

MinhNguyen

Lớp mầm
Thành viên
Dạo gần đây máy Vsmart Joy3 của mình có trục trặc mà ko bt là do máy hay j, lúc mình đang chơi pubg thì đang ấn giữ nút bắn thì máy bị khựng lại k bấm đc nữa, xong mình dùng mạng xã hội và các tác vụ bthuong thì máy lại kiểu đơ đơ đứng hình, không phải do máy bị nặng ứng dụng, và mình muốn kiểm tra các điểm chết, góc chết trên màn hình thì làm như nào ạ, vs cả mình cũng nghi máy bị dính Virus thì làm thế nào để diệt Virus ạ

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Dạo gần đây máy Vsmart Joy3 của mình có trục trặc mà ko bt là do máy hay j, lúc mình đang chơi pubg thì đang ấn giữ nút bắn thì máy bị khựng lại k bấm đc nữa, xong mình dùng mạng xã hội và các tác vụ bthuong thì máy lại kiểu đơ đơ đứng hình, không phải do máy bị nặng ứng dụng, và mình muốn kiểm tra các điểm chết, góc chết trên màn hình thì làm như nào ạ, vs cả mình cũng nghi máy bị dính Virus thì làm thế nào để diệt Virus ạ
Bạn test bài này

Sửa lần cuối:

MinhNguyen

Lớp mầm
Thành viên
Bạn test bài này

B ơi mình test hết rồi và máy không bị lỗi cảm ứng hay liệt j cả nhưng vẫn máy vẫn bị tình trạng đứng hình, đơ đơ, nhìn game chuyển động vẫn mượt và bình thường nhưng mình thao tác vào màn hình thì thường xuyên bị đứng màn hình, lỗi này đang bị thường xuyên và rõ rệt luôn ạ

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
B ơi mình test hết rồi và máy không bị lỗi cảm ứng hay liệt j cả nhưng vẫn máy vẫn bị tình trạng đứng hình, đơ đơ, nhìn game chuyển động vẫn mượt và bình thường nhưng mình thao tác vào màn hình thì thường xuyên bị đứng màn hình, lỗi này đang bị thường xuyên và rõ rệt luôn ạ
Tắt chụp hình 3 ngón chưa? Cài đặt>cử chỉ >tắt chụp 3 ngón

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bản VOS 3.0 ra ngày 02/07 bị lỗi đơ màn hình khi bật chụp ảnh màn hình bằng 3 ngón. Bản cập nhật ngày 22/07 đã fix được lỗi này, bạn nên kiểm tra và lên bản mới nhất.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Tắt chụp hình 3 ngón chưa? Cài đặt>cử chỉ >tắt chụp 3 ngón
Đúng rồi, kiểm tra coi tắt chụp ảnh 3 ngón chưa bạn, bữa giờ nhiều anh hỏi lỗi y chang trên khi chơi game

MinhNguyen

Lớp mầm
Thành viên
Bản VOS 3.0 ra ngày 02/07 bị lỗi đơ màn hình khi bật chụp ảnh màn hình bằng 3 ngón. Bản cập nhật ngày 22/07 đã fix được lỗi này, bạn nên kiểm tra và lên bản mới nhất.
Chụp ảnh 3 ngón từ đầu mình cũng đâu có bật , mình ktra rồi

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Chạy khôi phục cài đặt gốc đi bạn, nhớ sao lưu dữ liệu.

MinhNguyen

Lớp mầm
Thành viên
Chạy khôi phục cài đặt gốc đi bạn, nhớ sao lưu dữ liệu.
Từ lúc reset máy đến h lại tiếp tục gặp lỗi như thế, ấn giữ nút tring game thì nó lại bị khựng hoặc dừng lại, lỗi này có thể là do VOS 3.0 hoặc do máy r

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Từ lúc reset máy đến h lại tiếp tục gặp lỗi như thế, ấn giữ nút tring game thì nó lại bị khựng hoặc dừng lại, lỗi này có thể là do VOS 3.0 hoặc do máy r
Nay lại bị nữa hả? Máy bạn Ram mấy vậy?
Bị khựng, dừng: Tức là bị: lag đúng không?

MinhNguyen

Lớp mầm
Thành viên
Nay lại bị nữa hả? Máy bạn Ram mấy vậy?
Bị khựng, dừng: Tức là bị: lag đúng không?
Máy ram 3GB nhưng chơi vẫn khá mượt không hề bị lag, như kiểu bị loạn thao tác cảm ứng ý ạ, đang ấn chỗ này xong nó tự nhả trong khi tay mình vẫn đang giữ nút trong màn hình

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Máy ram 3GB nhưng chơi vẫn khá mượt không hề bị lag, như kiểu bị loạn thao tác cảm ứng ý ạ, đang ấn chỗ này xong nó tự nhả trong khi tay mình vẫn đang giữ nút trong màn hình
Ban nên mang đi ttbh để đc hỗ trợ tốt nhất vì mình cũng dùng joy 3 ko bị như bạn nói

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB