• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lời cầu xin vinsmart :((

NGUYENHOAIAN

Lớp lá
Thành viên
Làm ơn ra bản vá lỗi VOS 3.0 đi wifi cứ mất lại kết nối rồi kết nối không internet quài ai chịu nổi làm ơn cứ đà này chắc bán máy sang xiaomi quá

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Làm ơn ra bản vá lỗi VOS 3.0 đi wifi cứ mất lại kết nối rồi kết nối không internet quài ai chịu nổi làm ơn cứ đà này chắc bán máy sang xiaomi quá
Bạn nên chát trực tiếp với họ đi bạn. Chứ ở đây họ ko nghe ko biết lời cầu xin này đâu...những gì bạn nói là thay lời muốn nói rồi

NGUYENHOAIAN

Lớp lá
Thành viên
Bạn nên chát trực tiếp với họ đi bạn. Chứ ở đây họ ko nghe ko biết lời cầu xin này đâu...những gì bạn nói là thay lời muốn nói rồi
mình chat rồi ấy chứ họ còn kêu mình đi bảo hành máy đem ra hãng hài vcl lỗi do VOS mà cứ giục đem đi bảo hành

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
mình chat rồi ấy chứ họ còn kêu mình đi bảo hành máy đem ra hãng hài vcl lỗi do VOS mà cứ giục đem đi bảo hành
Mâu thuẫn nhỉ mình nói thì họ bảo chờ cập nhật. Mà riêng mình đoán là do lỗi phần cứng rồi bắt wifi kém hơn các dòng máy khác lắm.

NGUYENHOAIAN

Lớp lá
Thành viên
Mâu thuẫn nhỉ mình nói thì họ bảo chờ cập nhật. Mà riêng mình đoán là do lỗi phần cứng rồi bắt wifi kém hơn các dòng máy khác lắm.
chắc họ trả lời cho có chứ đa số ai lên VOS 3.0 cũng bị họ rep nhiều quá nên trả lời cho có

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
chắc họ trả lời cho có chứ đa số ai lên VOS 3.0 cũng bị họ rep nhiều quá nên trả lời cho có
Ban đã thử khôi ohujc góc lại cho máy chưa. Hòi mình lên khôi phục góc lại 4 đến 5 lần mới rhaasy ổn lại

vtienstudio97

Lớp lá
Thành viên
Mình không hay bị mất lắm ?, bắt Wifi gọi là tạm chấp nhận được.
Cái hiện tại mình đang cần là bản sửa lỗi sòng 3/4G
Chứ nói thật mở 3/4G lên mà sóng kém không thể chấp nhận nổi ? đặc biệt có gọi điện bằng 4G mà chẳng đc sử dụng ?.
Cả cái lúc mở 3/4G trên Sim 2 là Sim 1 bị tụt sóng gọi là còn 1 vạch ?.

Đấy là thứ mình cần thôi, còn Wifi máy mình gọi là bình thường chấp nhận đc.
Không hay bị mất nối chỉ đôi khi bị mất vào từng trường hợp khác nhau thôi.

NGUYENHOAIAN

Lớp lá
Thành viên
Chứ nói thật mở 3/4G lên mà sóng kém không thể chấp nhận nổi ? đặc biệt có gọi điện bằng 4G mà chẳng đc sử dụng ?.

tui chỉ bị wifi thôi 3G/4G khét lèn lẹt :))

kenpachi6265

Lớp lá
Thành viên

đúng vậy. lúc còn 2.5 wifi căng đét, lên 3.0 cũng vị trí đó cùng điều kiện như nhau, wifi còn 2 vạch, vào mạng ko đc, cứ báo ko có mạng. các máy khác ở nhà xài vô tư, chỉ có cái live là wifi như hạch ?
đã thử hết các cách trên 4rum, đã khôi phục cài đặt gốc, chả có tí tác dụng gì

NGUYENHOAIAN

Lớp lá
Thành viên
Wifi sóng sánh mình nghiên về lỗi phần cứng. Cái đó phải thay anten.
sao vos 2.5 không bị đâu phải là mình em bị anh em phàn nàng trên vsfan đầy kìa đâu tiền là tự chuyển wifi khác 2 là không internet bực lắm luôn làm riết chắc em sang redmi sài luôn cho rồi

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
sao vos 2.5 không bị đâu phải là mình em bị anh em phàn nàng trên vsfan đầy kìa đâu tiền là tự chuyển wifi khác 2 là không internet bực lắm luôn làm riết chắc em sang redmi sài luôn cho rồi
Mình quen mấy ông anh kĩ thuật và bán điện thoại cũng nghe họ nói, rồi nói lại thôi. Biết chính xác thay anten nếu không bị nữa chính là nó. Phần mềm Vsmart chờ lâu, tối ưu tốt phải từ từ.

Hk2211

Lớp lá
Thành viên
Ko hỉu vsmart ko làm cái android one như nokia,nhanh mượt dc update lâu dài và rất ít lỗi, cuứ thik tạo cái giao diện riêng rồi 1 núi lỗi xuất hiện

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB