• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Khung viền live 4 bị phát ra tiếng ộp ẹp.

helpme173

Lớp mầm
Thành viên
Khung sườn con Live 4 bị ộp ẹp ở các góc máy là bị sao vậy các bro? Ko lẽ khung nhựa nó lại dỡm thế sao ? Mình mới mua hôm 1/9 và chưa hề có tình trạng va đập hay rơi rớt gì cả. Mình còn rất chi là cưng ẽm nữa là khác :p. Vậy nếu mình đi bảo hành 1 đổi 1 thì có dc hay ko? Mong AD rep dùm mình.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Khung sườn con Live 4 bị ộp ẹp ở các góc máy là bị sao vậy các bro? Ko lẽ khung nhựa nó lại dỡm thế sao ? Mình mới mua hôm 1/9 và chưa hề có tình trạng va đập hay rơi rớt gì cả. Mình còn rất chi là cưng ẽm nữa là khác :p. Vậy nếu mình đi bảo hành 1 đổi 1 thì có dc hay ko? Mong AD rep dùm mình.
Ọp ẹp đổi chứ bạn! Có máy ít có máy bị nhiều. Dòng trước cũng bị bạn à. Được đổi.

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Nếu mới mua bạn có thể mang đổi trả lại nha. Trên con joy 3 mình dùng hơn 3 tháng nó mới bị ọp ẹp vì là xa bảo hành nên chịu chứ gần mình cũng đổi . Hơi buồn là có vẽ đời mới này vẫn chưa hoàn thiện dc khung vỏ máy

helpme173

Lớp mầm
Thành viên
Nếu mới mua bạn có thể mang đổi trả lại nha. Trên con joy 3 mình dùng hơn 3 tháng nó mới bị ọp ẹp vì là xa bảo hành nên chịu chứ gần mình cũng đổi . Hơi buồn là có vẽ đời mới này vẫn chưa hoàn thiện dc khung vỏ máy
chắc vì là khung nhựa, chứ kim loại sẽ chắc chăn hơn. Nhựa thì đôi lúc chơi game nóng máy xong ko chơi nữa lại nguội, thời gian dài kiểu gì củng ọp ẹp típ

Ryu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Ttbh đê