• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Help me - Vsmart Active 1 sạc bị nóng

Leminhhoai

Lớp mầm
Thành viên
Hiện tại thì mình đã mua con vsmart active 1 được gần 3 năm rồi và hôm nay mình bịcais này mong Cheng hay các bạn giúp mình
Đó là dạo gần đây khi mình sạc pin thì pin vào lại không bình thường và vô pinchamaj vả lại cái chuôi sạc cắm vào điện thoại khi sạc thì nóng lên, mọi nguoief giúp em cách khắc phục được không ạ

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Bạn thử cục sạc khác để sạc thử coi, có thể lâu quá cục sạc bị hở mạch gì cũng làm nguyên nhân.Active 1 cũng cso bản cập nhật bữa trước không biết phải từ bản đó sạc bị nóng hay không?
Bác dùng thử cục sạc khác sạc kiểm tra thử nha

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Hiện tại thì mình đã mua con vsmart active 1 được gần 3 năm rồi và hôm nay mình bịcais này mong Cheng hay các bạn giúp mình
Đó là dạo gần đây khi mình sạc pin thì pin vào lại không bình thường và vô pinchamaj vả lại cái chuôi sạc cắm vào điện thoại khi sạc thì nóng lên, mọi nguoief giúp em cách khắc phục được không ạ
Bạn thử cách này chưa? Mình nghĩ do cập nhật nhiều lần sung đột ứng dụng gây nóng máy rất nhiều so với bình thường!

- Cài đặt/tài khoản/xoá hết tài khoản.
- Cài đặt/hệ thống/tùy chọn đặt lại/xoá hết tất cả(mục đích khôi phục máy).
P/s: Nhớ sao lưu dữ liệu trước khi khôi phục vì sẽ mất hết dữ liệu.

Leminhhoai

Lớp mầm
Thành viên
Bạn thử cục sạc khác để sạc thử coi, có thể lâu quá cục sạc bị hở mạch gì cũng làm nguyên nhân.Active 1 cũng cso bản cập nhật bữa trước không biết phải từ bản đó sạc bị nóng hay không?
Bác dùng thử cục sạc khác sạc kiểm tra thử nha
Ủa có bản cập nhật mà sao em vô phần kiểm tra cập nhật lại không thấy gì vậy

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB