• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Flyme OS 8 GSI Vsmart Live Android 10

Abc

Lớp lá
Thành viên
Như tiêu đề ở trên mình có tìm được bản flyme os chạy được cho Live bản này dùng được vân trong màn(ở chế độ alway on display không hoạt động) và còn 1 số lỗi nhưng mình thấy dùng khá mượt lên share cho mọi người .Cách sử dụng thì như các bản gsi khác.ai không lên thì có thể flash lệnh disable vbmeta sẽ lên
link:

Phamquanghung

Lớp lá
Thành viên
bản này em chạy đc trên joy 1+ nhưng nó lỗi cứ hiện cái vân tay trong màn hình với DPI nó tự rộng ra không fix được ! anh có Link bản khác không a ?

Abc

Lớp lá
Thành viên
Bạn tham khảo mấy nguồn gsi sau đây nhé
Nếu flash không nên thì flash cái permissiver v5(thường mấy loại rom flyme,miui,tuỳ biến nhiều) sẽ phải flash

Tienvuvan

Lớp mầm
Thành viên
Như tiêu đề ở trên mình có tìm được bản flyme os chạy được cho Live bản này dùng được vân trong màn(ở chế độ alway on display không hoạt động) và còn 1 số lỗi nhưng mình thấy dùng khá mượt lên share cho mọi người .Cách sử dụng thì như các bản gsi khác.ai không lên thì có thể flash lệnh disable vbmeta sẽ lên
link:
Bạn cho mình hỏi. Rom có tiếng việt khoonh. Các ứng dụng ngân hàng như MB bank có chạy được không

Abc

Lớp lá
Thành viên
Rom không có tiếng việt nhưng khắc phục được bằng cách root nhưng root rồi thì app MBBank ko cho dùng (có thể dùng bằng cách ẩn root)

guagua_ya66

Lớp mầm
Thành viên
Xin chào, liên kết đã chết, bạn có thể đăng lại không?
Rom không có tiếng việt nhưng khắc phục được bằng cách root nhưng root rồi thì app MBBank ko cho dùng (có thể dùng bằng cách ẩn root)