• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Thảo luận Dynamic dark mode [ACTIVE 3]

TozyMC

Lớp mầm
Thành viên
Em bật dark mode dựa trên lịch biểu nhưng khi restart máy trước hoàng hôn or trong buổi tối thì máy auto chuyển sang light mode, vài ngày sau (3-4 ngày thì bình thường trở lại). Em ko biết do máy hay lỗi của hđh nữa. Tuy ko ảnh hưởng nhiều nhưng cx khá bất tiện. Mong các bác support.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bạn làm gì restart nhiều vậy, tui 1 tuần 1 lần, dark mode hoạt động hoàn toàn bình thường, cả oway on display cũng hoàn toàn theo lịch biểu, tui còn bật chế độ đêm theo lịch luôn, tất cả đều hoạt động bình thường nhé, active 3

TozyMC

Lớp mầm
Thành viên
Bạn làm gì restart nhiều vậy, tui 1 tuần 1 lần, dark mode hoạt động hoàn toàn bình thường, cả oway on display cũng hoàn toàn theo lịch biểu, tui còn bật chế độ đêm theo lịch luôn, tất cả đều hoạt động bình thường nhé, active 3
Em cũng chỉ 1 tuần 1lần thôi, mà khi restart lúc sáng thì bth, nhưng chiều gần tối thì lại bị, em cx ko bt sao luôn

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Em cũng chỉ 1 tuần 1lần thôi, mà khi restart lúc sáng thì bth, nhưng chiều gần tối thì lại bị, em cx ko bt sao luôn
Nó không chịu làm thì mình tự tay làm thôi, không tốn thời gian khi để nó trên thanh công cụ phía trên đâu, tui để khá đầy đủ các thứ hay dùng ở đấy

Đính kèm

222.9 KB · Lượt xem: 172
    223.6 KB · Lượt xem: 177

TozyMC

Lớp mầm
Thành viên
Nó không chịu làm thì mình tự tay làm thôi, không tốn thời gian khi để nó trên thanh công cụ phía trên đâu, tui để khá đầy đủ các thứ hay dùng ở đấy
Nhưng kiểu auto nó sang chảnh hơn nhiều, dù sao có tính năng mà ko tận dụng đc thì hơi tiếc bác ạ

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Nhưng kiểu auto nó sang chảnh hơn nhiều, dù sao có tính năng mà ko tận dụng đc thì hơi tiếc bác ạ
Haha, mình xài hàng việt mà, cứ từ từ, xồn xồn lên không hay

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB