• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Có bác nào sài bản Global của VOS 3.0 trên Star chưa ? Cho em xin ít nhận xét với

HoangViet

Lớp mầm
Thành viên
Khoảng 8h tối nay thì em mới nhận được update của vos 3.0 trên con máy star cùi cùi của em, em hơi băn khoăn ở đoạn nếu mà cập nhập lên VOS 3.0 trên cái máy chạy snapdragon 215 và ram thì chỉ có 2GB thì có lag hay không !?? Bác nào đã lên rồi hay là có chút kinh nghiệm hoặc là nhận xét giúp em về bản VOS 3.0 của Star với !!!

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Khoảng 8h tối nay thì em mới nhận được update của vos 3.0 trên con máy star cùi cùi của em, em hơi băn khoăn ở đoạn nếu mà cập nhập lên VOS 3.0 trên cái máy chạy snapdragon 215 và ram thì chỉ có 2GB thì có lag hay không !?? Bác nào đã lên rồi hay là có chút kinh nghiệm hoặc là nhận xét giúp em về bản VOS 3.0 của Star với !!!Xem đính kèm 1835
Ngon rồi chần chờ gì nữa! Bản VOS 3.0 này dành cho nó nên nhẹ mà có 1.4G. Bản VOS 3.0 cho Joy 3 nặng hơn 1.58G. Live thì 1.9G.

SilverBird

Lớp mầm
Thành viên
Khoảng 8h tối nay thì em mới nhận được update của vos 3.0 trên con máy star cùi cùi của em, em hơi băn khoăn ở đoạn nếu mà cập nhập lên VOS 3.0 trên cái máy chạy snapdragon 215 và ram thì chỉ có 2GB thì có lag hay không !?? Bác nào đã lên rồi hay là có chút kinh nghiệm hoặc là nhận xét giúp em về bản VOS 3.0 của Star với !!!Xem đính kèm 1835
mình thấy lên 3.0 vẫn ngon, mất nhận diện khuôn mặt (lên 3.0 nghe bảo cái này ngốn pin nên chắc vsmart xoá rồi) nhưng chơi game mượt hơn hẳn, chiến pubg mobile không bị đơ như 2.5 nữa. Nói chung với mình là good rồi. Mà bạn bên đặt lại phần mềm trước khi cập nhật ( nghe nhiều bạn bảo lên 3.0 lag nên cứ đặt lại cho chắc)

Sửa lần cuối:

HoangViet

Lớp mầm
Thành viên
mình thấy lên 3.0 vẫn ngon, mất nhận diện khuôn mặt (lên 3.0 nghe bảo cái này ngốn pin nên chắc vsmart xoá rồi) nhưng chơi game mượt hơn hẳn, chiến pubg mobile không bị đơ như 2.5 nữa. Nói chung với mình là good rồi. Mà bạn bên đặt lại phần mềm trước khi cập nhập ( nghe nhiều bạn bảo lên 3.0 lag nên cứ đặt lại cho chắc)
em đã lên rồi bác, theo như đánh giá chủ quan của em thì lời chia sẻ của Bác em đều thấy đúng hết, cảm ơn bác đã chia sẻ !

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB