• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Thảo luận Chống rung khi quay video không tốt như VOS 2.5

Nhattruongggg

Lớp lá
Thành viên
Như tiêu đề , tính năng chống rung khi quay video của bản VOS 3.0 này không tốt như 2.5 đã bật khi quay vẫn còn giật rung ko tốt như bản cũ , Mong vsmart tối ưu tốt như bản 2.5 , Tốt hơn càng được

Minh431

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Như tiêu đề , tính năng chống rung khi quay video của bản VOS 3.0 này không tốt như 2.5 đã bật khi quay vẫn còn giật rung ko tốt như bản cũ , Mong vsmart tối ưu tốt như bản 2.5 , Tốt hơn càng được
Ôi! Thế à! Mình chưa thử. Đây là ưu điểm duy nhất để mình chọn mua Live, giờ lại hỏng à!

Minh431

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Vừa thử xong. Chống rung khi quay phim hỏng thật rồi. Thậm chí còn thành TẠO RUNG nữa. Mình đã cố gắng giữ im mà khi xem lại vẫn rung khủng khiếp. Vsmart ơi là Vsmart! Cứ Sửa cái nọ lại hỏng cái khác! Làm ăn kiểu gì thế này???

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Lỗi kĩ thuật. Chắc đang thử nghiệm siêu chống rung nên vậy.

Nhattruongggg

Lớp lá
Thành viên
Vừa thử xong. Chống rung khi quay phim hỏng thật rồi. Thậm chí còn thành TẠO RUNG nữa. Mình đã cố gắng giữ im mà khi xem lại vẫn rung khủng khiếp. Vsmart ơi là Vsmart! Cứ Sửa cái nọ lại hỏng cái khác! Làm ăn kiểu gì thế này???
Bình tĩnh bro , gửi mail kêu họ xem rồi , bản vos 2.5 nó ngon , nên bây giờ đợi fix lại là xong 2.5 ngon k lẽ 3.0 này lại toang yên tâm đi bác nó sẽ tốt hơn đợi update nhanh thôi

Minh431

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Bình tĩnh bro , gửi mail kêu họ xem rồi , bản vos 2.5 nó ngon , nên bây giờ đợi fix lại là xong 2.5 ngon k lẽ 3.0 này lại toang yên tâm đi bác nó sẽ tốt hơn đợi update nhanh thôi
Đành vậy thôi! Mỗi lần update lại thêm 1 lần hồi hộp, như xem phim kinh dị ấy. Hay phết! Dùng Vsmart luôn luôn được trải nghiệm cảm giác mạnh mà khó có hãng nào làm được!
Khuyến cáo bác nào có bệnh tim không nên dùng Vsmart!