• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cần tăng tương tác giải trí ở một diễn đàn công nghệ như vsmart fan

Tuanle720

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Như tiêu đề bài viết mình góp ý diễn đàn cần tăng mod bên phần giải trí thư mục cho mọi người thay vì chỉ nói chuyện về công nghệ. Trong diễn đàn vsmart fan này cũng có nam và nữ nên các bạn nữ không thể mãi nói chuyện với các bạn nam về công nghệ được. Nên các admin phụ trách phần giải trí giao lưu mọi người sẽ phụ trách các cuộc thi như :
•nữ hoàng selfie nay nam vương selfie _ phần thưởng là huy hiệu tạm thời, hot boy hot gilr diễn đàn trong vòng một tháng chẳng hạn .
• những mẩu chuyện về anh em đã học hỏi vượt qua khó khăn để tìm hiểu văn hóa nhân văn Nhật Bản Hàn Quốc Châu Âu mỹ các thứ .khoa học ngôn ngữ . thông qua việc trang báo tới 6 GB ram giúp đỡ mở nhiều tab trên trình duyệt chẳng hạn .
• rồi những câu chuyện hành trình hạnh phúc khi gặp người yêu ❤ ở khoảng cách thật xa cùng vsmart.
•còn nhiều mục câu chuyện khác nữa.
• hay vsmart đã đồng hành cùng các phượt thủ trên những con đường thế nào.
Nhưng thay vì lên đây để đọc những bài viết về lỗi này nọ hãy mạng lại tính giải trí nhiều màu sắc cho diễn đàn. Chứ một người mới mua điện thoại vsmart mới vào diễn đàn chưa dùng được mấy ngày .đọc toàn thấy lỗi làm sao dám giới thiệu người khác mua vsmart nữa là đúng không ae.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Giống voz vậy hả bác, diễn đàn cũng có chuyên mục Chuyện trò linh tinh™ để anh em vào nói xàm ko liên quan gì đến vsmart mà cũng ít thấy anh em chém gió lắm :'(.

Tuanle720

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Giống voz vậy hả bác, diễn đàn cũng có chuyên mục Chuyện trò linh tinh™ để anh em vào nói xàm ko liên quan gì đến vsmart mà cũng ít thấy anh em chém gió lắm :'(.
:)) diễn đàn nào mà chả thế bro tất cả cái em nói để người dùng tận dụng hết khả năng của chiếc điện thoại thôi