• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Các file có sẵn trong điện thoại Vsmart aris

Minh23123

Lớp mầm
Thành viên
Cho em hỏi là trong file music của điện thoại Vsmart aris có tệp rác au_uu_SzH34yr2.mp3 thì có xoá đi đc k ạ và hôm trc em có xoá tệp tên là UTC.system (vì lúc mới mua về thì em k thấy có tệp này ) thì có ảnh hưởng gì đến máy k ạ?

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Cho em hỏi là trong file music của điện thoại Vsmart aris có tệp rác au_uu_SzH34yr2.mp3 thì có xoá đi đc k ạ và hôm trc em có xoá tệp tên là UTC.system (vì lúc mới mua về thì em k thấy có tệp này ) thì có ảnh hưởng gì đến máy k ạ?
Những file mà máy cho xoá theo cách bình thường thì đa phần sẽ không hưởng. Cần thì tải. Còn những file quan trọng hệ thống Vsmart cho xoá đâu.

Elric

Lớp mầm
Thành viên
Mình đang sài Vsmart live 3 màng hình tự nhiên tối, chỉnh sáng lên là nhoè, ngả vang ko xem được, có ai bị chưa ạ? Cách khắc phục sao vậy?

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Sản phẩm tin đồn ngày trước của live 4. Bạn ấy không để hình không biết nhoè hay ngã vàng kiểu gì.

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB