• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Bàn phím đang nt hay cmt bình luận bị đơ

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Bây giờ lại xuất hiện thêm lỗi bàn phím thỉnh thoảng bị đơ tầm 5s khi nt mess, khi nình luận fb và trả lời trong vsfan. Máy mình joy 3 ,có bạn nào bị như mình không?

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Mình cũng Joy3, đã gỡ bỏ Gboard chỉ sử dụng Vboard không gặp tình trạng như bạn. Chỉ có điều gợi ý từ kế tiếp của Vboard hơi bị ngu, thua xa IOS.

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Mình dùng phím của vsmart nè bạn mà ko hiểu sao lại bị thế. Còn gợi ý mình tắt hết nào giờ ko dùng nó
Mình cũng Joy3, đã gỡ bỏ Gboard chỉ sử dụng Vboard không gặp tình trạng như bạn. Chỉ có điều gợi ý từ kế tiếp của Vboard hơi bị ngu, thua xa IOS.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bây giờ lại xuất hiện thêm lỗi bàn phím thỉnh thoảng bị đơ tầm 5s khi nt mess, khi nình luận fb và trả lời trong vsfan. Máy mình joy 3 ,có bạn nào bị như mình không?
Chắc già rồi, active 3 mới mua đầu tháng 7 còn hay giật giật nhưng mình chịu được, hay thấy là chia đôi màn hình thì xài bàn phím nữa dưới hay bị xịt lắm, ấn vô cứ nhảy lên rồi lại sụp xuống lại hoài à

vtienstudio97

Lớp lá
Thành viên
? minh không bị tình trạng đơ nhưng có đôi khi nó lại bị chậm ?.

Joy 3 nhé ?.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
? minh không bị tình trạng đơ nhưng có đôi khi nó lại bị chậm ?.

Joy 3 nhé ?.
Ko sao, sài đồ công nghệ mà, chịu khó tập thói quen chớ cứ hôm nay bình thường hôm sau bị một chút gì thì sồn sồn lên thì cũng không hay, ai cũng có hên có xui mà

vtienstudio97

Lớp lá
Thành viên
Ko sao, sài đồ công nghệ mà, chịu khó tập thói quen chớ cứ hôm nay bình thường hôm sau bị một chút gì thì sồn sồn lên thì cũng không hay, ai cũng có hên có xui mà
Thì cũng có gì đâu, thấy nó chậm thì bảo chậm thôi ?.
Chứ trước cũng toàn sài máy 1G Ram cũng quen r, thấy chậm đôi lúc cũng hơi ức chế xíu.

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Hôm nay nó lại bị đơ bàn phím nửa rồi haizzzz
Có thể bạn sử dụng trong tình trạng pin yếu hoặc cmt trong fb, mes đang chiếm nhiều RAM. Để giảm bớt hiện tượng đơ đứng bàn phím bạn nên vào cài đặt của bàn phím tắt đi những tính năng như: kiểm tra chính tả, gợi ý từ, phím nổi....

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Có thể bạn sử dụng trong tình trạng pin yếu hoặc cmt trong fb, mes đang chiếm nhiều RAM. Để giảm bớt hiện tượng đơ đứng bàn phím bạn nên vào cài đặt của bàn phím tắt đi những tính năng như: kiểm tra chính tả, gợi ý từ, phím nổi....
Cảm ơn bạn đã tắt hết những thứ ấy từ lúc dùng rồi á. Ở đây chỉ mỗi web vsfan chạy thôi mà nó cũng đơ khó hiểu thật

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB