• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Chuyện trò linh tinh™ Bạn có hay mua hàng đổi trả bên các siêu thị điện máy

Tuanle720

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Việc một người dùng smartphone vẫn có xu hướng mua các smartphone. Máy tính bảng và thậm chí tivi rồi nhiều món đồ đổi trả khác trên các trang web của siêu thị điện máy. vì nó rẻ hơn so với đồ mới hay vì lý do kinh tế họ không thể mua .món đồ đó mới khi đập hộp leng keng lại được bảo hành trong một thời gian nhất định. Vậy bạn có lựa chọn hình thức này để mua sắm hay lên đời chiếc smartphone của vsmart _ vsmart tivi .
Cũng chả sao ae nhỉ người đến sau nhưng vẫn hợp lý với giá tiền mà mình muốn sản phẩm mang lại vẫn cứ là ok đúng không nào

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Cá nhân mình mua 3 con Vsmart thì 2 con ở mua cũ trong thegioididong hết lí do của mình là nso tiết kiệm được khá nhiều tiền.Điều kiện của mình là mình chỉ mua ở Dienmayxanh hoặc TGDD vì mình rất tin tưởng chế độ hậu mãi của tập đoàn này thay vì trên chotot hay qua tay hư hỏng ko biết đổi trả ra sao.

Tương lai mình cũng chọn hình thức mua máy cũ, còn nếu mua máy mới mình sẽ tìm chỗ nào rẽ nhất để mua chứ lại không chọn TGDD vì nó thường đắt hơn vài trăm k...vì bảo hành điện tử hư hỏng mình tự đem tới hãng bảo hành cũng được.

Tuanle720

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Cá nhân mình mua 3 con Vsmart thì 2 con ở mua cũ trong thegioididong hết lí do của mình là nso tiết kiệm được khá nhiều tiền.Điều kiện của mình là mình chỉ mua ở Dienmayxanh hoặc TGDD vì mình rất tin tưởng chế độ hậu mãi của tập đoàn này thay vì trên chotot hay qua tay hư hỏng ko biết đổi trả ra sao.

Tương lai mình cũng chọn hình thức mua máy cũ, còn nếu mua máy mới mình sẽ tìm chỗ nào rẽ nhất để mua chứ lại không chọn TGDD vì nó thường đắt hơn vài trăm k...vì bảo hành điện tử hư hỏng mình tự đem tới hãng bảo hành cũng được.
Bác lại bị giống em rồi nó lại hợp con nhà bà lý

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
haha...Có điều là dòng điện thoại Vsmart nó lại hay giảm giá sốc...mua sớm thì mua cũ cũng lỗ :D..
Anh em nào kiên nhẫn đợi được nó giảm hết mức rồi lúc đó nhảy vào mua là hợp lý...chứ nó vừa ra mua luôn là khá đắt :d

Tuanle720

Lớp mẫu giáo
Thành viên
haha...Có điều là dòng điện thoại Vsmart nó lại hay giảm giá sốc...mua sớm thì mua cũ cũng lỗ :D..
Anh em nào kiên nhẫn đợi được nó giảm hết mức rồi lúc đó nhảy vào mua là hợp lý...chứ nó vừa ra mua luôn là khá đắt :d
À máy mới nào chả thế bác ?? đôi khi phải chấp nhận chờ giảm giá hết mức thì có hàng đâu .con live là một bài học cho ae

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Trợ giúp: vấn đề là mình có đặt mua hàng nước ngoài đã gửi tiền luôn rồi(vì mua hàng nước ngoài trả tiền trước). Lâu lắm chưa thấy hàng về liên lạc thì bảo do dịch bệnh 5 lần 7 lược vẫn thế.
Anh em ai từng mua hàng nước ngoài cho xin tí thông tin với, vậy có lâu không? Vì hơn 1 tháng rồi.

Đính kèm

34.5 KB · Lượt xem: 173
Sửa lần cuối:

Tuanle720

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Trợ giúp: vấn đề là mình có đặt mua hàng nước ngoài đã gửi tiền luôn rồi(vì mua hàng nước ngoài trả tiền trước). Lâu lắm chưa thấy hàng về liên lạc thì bảo do dịch bệnh 5 lần 7 lược vẫn thế.
Anh em ai từng mua hàng nước ngoài cho xin tí thông tin với, vậy có lâu không? Vì hơn 1 tháng rồi.
Cái này em chịu bác ạ

hoangq9

Lớp lá
Thành viên
Chắc bị gái lừa rồi
Tội ghê
Dịch bệnh thì liên quan gì. Máy bay vẫn bay mỗi ngày

hoangq9

Lớp lá
Thành viên
Mua đồ mới vì ghét xài đồ xài rồi và ghét tgdd vì mắc và nv khinh người.
Thấy trai đẹp như mình mà không biết cách hầu hạ phục vụ thật thiếu chuyên nghiệp

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mua đồ mới vì ghét xài đồ xài rồi và ghét tgdd vì mắc và nv khinh người.
Thấy trai đẹp như mình mà không biết cách hầu hạ phục vụ thật thiếu chuyên nghiệp
Chuyên nghiệp thời nay còn à?
Tưởng chuyên nghiệp bây giờ là mua online và đổi trả và sửa online

hoangq9

Lớp lá
Thành viên
Chuyên nghiệp thời nay còn à?
Tưởng chuyên nghiệp bây giờ là mua online và đổi trả và sửa online
Tgdd vừa đạt giải thưởng phục vụ chuyên nghiệp đó còn gì
Mua online bây giờ người ta còn yêu cầu giao hàng phải có cơ bắp 6 múi. Lúc giao hàng còn phải cởi quần áo cho khách hàng sờ soạng rồi chụp hình chung nữa kìa.