• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm 28/04/2020] VOS 3.0 Beta lần 3 trên Vsmart Live

hoangnam

Moderator
Thành viên
Như vậy sau 10 ngày thì Vsmart Live lại được cập nhật phiên bản VOS Beta lần 3 trong bản này Vsmart thông báo là đã khắc phục và hoàn thiện một số tính năng so với bản Beta test VOS 3.0 ra mắt trước ngày 18/04 cụ thể bản cập nhật nội dung là:
  • Nâng cấp lên Android 10
  • Tối ưu trải nghiệm người dùng
  • Cập nhật các phần mềm độc quyền Vsmart
  • Cập nhật bản vá lỗi hiện hành

vos30-live-beta-3 (1).jpg

Dung lượng bản cập nhật khá năng 231Mb, hư thường lệ anh em vào Cài đặt -> Cập nhật phần mềm -> Kiểm tra bản cập nhật như hình bên dưới đây nhé.Sau đó tiến hành bấm Tải xuống và lúc này để điện thoại Vsmart Live của bạn tự động cập nhật và khởi động lại là được.

Anh em cập nhật lên có gì thay đổi hay lỗi gì thì nhớ để lại bình luận chia sẽ cho anh em để mọi người cùng biết nhé, chúc anh em vui vẽ...

Link Beta 0428 by @Thinhx2
https://android.googleapis.com/pack.../e96af5b585d232c700a741a2d38f2f2d98dc7238.zip

Bản Full OTA : https://android.googleapis.com/pack.../ec15c2597f29bfac7b6502bd3635bcaad789724d.zip

Neih

Lớp mầm
Thành viên
3 bản rồi vẫn lỗi đa điểm, thao tác vuốt vẫn chưa tối ưu cho game, chán chả buồn báo lỗi nữa các bác ạ

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Vsmart browser vẫn lỗi. Khi tắt google, google chrome. Chạy vsmart browser trong cài đặt/ tài khoản/thêm tài khoản vsmart thì bị lỗi không vô trình duyệt của vsmart.

hoangnam

Moderator
Thành viên
3 bản rồi vẫn lỗi đa điểm, thao tác vuốt vẫn chưa tối ưu cho game, chán chả buồn báo lỗi nữa các bác ạ
Bác nào lỗi đa điểm hình nhưu do bật chụp ảnh màn hình bằng 3 ngón đó, tắt nó đi rồi hãy chơi game nha bác...

Neih

Lớp mầm
Thành viên
Bác nào lỗi đa điểm hình nhưu do bật chụp ảnh màn hình bằng 3 ngón đó, tắt nó đi rồi hãy chơi game nha bác...
À thì có tắt mà bác, nhưng fix thì vẫn hơn chứ, cái chụp 3 ngón e thấy tiện mà, phím bấm làm cứng quá nên hơi bất tiện

Ryu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Cho e hỏi vos 3.0 đã có ứng dụng pop-up chưa và đã có quay màn hình ghi âm hệ thông chưa ạ ?

Thinhx2

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên
Cho mình hỏi bảng full OTA nầy là cứ dow về bằng máy tính ,giải nén và copy vào điễn thoại .Xong rồi cài đặt .Phải vậy không bạn?
Bác đọc bài hướng dẫn cài thủ công nhé, không cầm giải nén

Thinhx2

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên
Bài đó chổ nào?Bạn cho đường link với
Đây bạn

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB