• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm [15/05/2020] Bản cập nhật phần mềm trên Vsmart Bee

hoangnam

Moderator
Thành viên
Vsmart vừa ra thông báo trong hôm nay sẽ có bản nhập nhật phần mềm cho máy Vsmart bee và anh em lưu ý đây không phải là bản cập nhật VOS 3.0 đâu nha mà chỉ là cập nhật vá lỗi thôi và Vsmart bee cũng không hỗ trợ Vos 2.5 trở lên đâu anh em, nội dung bản cập nhật là:
  • Nâng cao tính ổn định của phần mềm
  • Nâng cao trải nghiệm người dùng
  • Cập nhật bản vá bảo mật T4/2020
Để cập nhật bạn làm theo hướng dẫn sau:
  • Truy cập vào Cài đặt => Cập nhật phần mềm
  • Kiểm tra cập nhật bản phần mềm mới nhất => Cập nhật
Link OTA :
Anh em cập nhật lên có gì thay đổi hay lỗi gì thì nhớ để lại bình luận chia sẽ cho anh em để mọi người cùng biết nhé, chúc anh em vui vẽ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

phivu

Lớp mầm
Thành viên
Máy mình cài TWRP để root, update rom mới bằng updater trong máy, lúc khởi động lại nó cứ hiện TWRP recovery, không vào được khởi động như bình thường. Dùng phím nguồn + up để vào recovery gốc cũng kg được. Có cách nào về lại recovery gốc của máy không mọi người ?

muitv888

Lớp mầm
Thành viên
Vsmart vừa ra thông báo trong hôm nay sẽ có bản nhập nhật phần mềm cho máy Vsmart bee và anh em lưu ý đây không phải là bản cập nhật VOS 3.0 đâu nha mà chỉ là cập nhật vá lỗi thôi và Vsmart bee cũng không hỗ trợ Vos 2.5 trở lên đâu anh em, nội dung bản cập nhật là:
  • Nâng cao tính ổn định của phần mềm
  • Nâng cao trải nghiệm người dùng
  • Cập nhật bản vá bảo mật T4/2020
Để cập nhật bạn làm theo hướng dẫn sau:
  • Truy cập vào Cài đặt => Cập nhật phần mềm
  • Kiểm tra cập nhật bản phần mềm mới nhất => Cập nhật
Link OTA :
Anh em cập nhật lên có gì thay đổi hay lỗi gì thì nhớ để lại bình luận chia sẽ cho anh em để mọi người cùng biết nhé, chúc anh em vui vẽ.
Cái này cho con Bee1 phải không nhỉ!

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB